| โหมดคณะรัฐมนตรี | โลหะ + ABS |
|---|---|
| เข้ากันได้สำหรับ | รถ |
| มาตรวัดขนาดใหญ่ | ใช่ |
| แสดง | 4.3 "สี TFT |
| เบรกล้อ | ใช่ |
| แสดง | 5 "สี TFT |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | สารทำความเย็น R134a |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 1200W |
| บัญชีล้าง | ใช่ |
| การฉีดน้ำมัน | ปุ่มกด |
| ความเร็วการกู้คืน | 300 กรัม / นาที |
|---|---|
| อำนาจ | 220V ± 10%, 50 / 60Hz |
| เบรกล้อ / ฝาครอบล้อ | ใช่ |
| อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม | -10 ℃ -50 ℃ |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| ความเร็วการกู้คืน | 300 กรัม / นาที |
|---|---|
| อำนาจ | 1200 วัตต์ |
| ความเร็วในการชาร์จ | 800 กรัม/นาที |
| อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม | -10 ℃ -50 ℃ |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| ความเร็วการกู้คืน | 300 กรัม / นาที |
|---|---|
| อำนาจ | 1200 วัตต์ |
| ความเร็วในการชาร์จ | 800 กรัม/นาที |
| อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม | -10 ℃ -50 ℃ |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| สี | น้ำเงินเขียวแดงเทา |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 700W |
| ขนาดบรรจุ | 700 * 610 * 1300mm |
| การกู้คืนความเร็ว | 250 กรัม / นาที |
| การประยุกต์ใช้สารทำความเย็น | R134a |
| ฐานข้อมูลและฐานข้อมูลที่แก้ไขได้ | ใช่ |
|---|---|
| เครื่องพิมพ์ในตัว | ใช่ |
| แสดง | 5 "สี LCD |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| การฉีดน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| เวลาล้าง | 5 "สี TFT |
|---|---|
| ปั๊ม | 1.8CFM |
| ความเร็วในการกู้คืน | 300 กรัม / นาที |
| ความเร็วในการชาร์จ | 800g / นาที |
| ความจุกระบอกสูบ | 10kgs |
| สารทำความเย็น | 1234ปี |
|---|---|
| ปั๊มสุญญากาศ | 120L/นาที |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 18กก |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, mm) | 784*644*1300มม |
| สารทำความเย็น | 1234ปี |
|---|---|
| ปั๊มสุญญากาศ | 120L/นาที |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 18กก |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, mm) | 784*644*1300มม |