| สารทำความเย็น | R744(CO2) |
|---|---|
| ปั๊มสุญญากาศ | 120L/นาที |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 18กก |
| สีเครื่อง | สีเทาเข้ม |
| สารทำความเย็น | 1234ปี |
|---|---|
| ปั๊มสุญญากาศ | 120L/นาที |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 18กก |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, mm) | 784*644*1300มม |
| สี | แดง |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 750W |
| ความสามารถในการฟื้นตัว | 300 กรัม / นาที |
| ความสามารถในการชาร์จ | 800g / นาที |
| ความสามารถในการดูดฝุ่น | 5.4m³ / ชม |
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
|---|---|
| เข้ากันได้สำหรับ | รถยนต์ |
| โหมดคณะรัฐมนตรี | โลหะ + ABS |
| แสดง | 4.3 "สี TFT |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| โหมดคณะรัฐมนตรี | โลหะ + ABS |
|---|---|
| เข้ากันได้สำหรับ | รถ |
| การทำงาน | อัตโนมัติ |
| ฟังก์ชัน | รีไซเคิล |
| ความสามารถในการดูด | 5.4m³ / ชั่วโมง |
| สี | สี แดง |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 750W |
| ความสามารถในการฟื้นตัว | 300 กรัม / นาที |
| ความสามารถในการชาร์จ | 800 กรัม/นาที |
| ความสามารถในการดูด | 5.4m³ / ชั่วโมง |
| ความเร็วในการกู้คืน | 250 กรัม / นาที |
|---|---|
| ความเร็วในการชาร์จ | 800 กรัม/นาที |
| ความจุกระบอกสูบ | 10kgs |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V / 220V |
| โหมดคณะรัฐมนตรี | โลหะ + ABS |
|---|---|
| เข้ากันได้สำหรับ | รถ |
| การทำงาน | อัตโนมัติ |
| แสดง | 4.3 "สี TFT |
| Demension | 69 * 76 * 138cm |
| สี | สีแดงสีฟ้า |
|---|---|
| เข้ากันได้สำหรับ | รถยนต์รถบัสและรถบรรทุก |
| ความเร็วในการกู้คืน | 600 กรัม / นาที |
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| ความเร็วในการชาร์จ | 1200G / นาที |
| เวลาล้าง | 5 "สี TFT |
|---|---|
| ปั๊ม | 1.8CFM |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| การฉีดน้ำมัน | ปุ่มกด |
| ฟังก์ชั่น | รีไซเคิลและล้าง |