| วัตถุให้ความเย็น | R134a |
|---|---|
| การทำงาน | อัตโนมัติ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 750W |
| ความเร็วการฟื้นตัว | 300 กรัม / นาที |
| ความเร็วในการชาร์จ | 800 กรัม/นาที |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 1200W |
|---|---|
| ความสามารถในการชาร์จ | 800g / นาที |
| แสดง | 5 "สี TFT |
| ความสามารถในการดูดฝุ่น | 5.4 ลบ.ม. / ชม |
| อัตโนมัติเต็มรูปแบบ | ใช่ |
| แสดง | LCD |
|---|---|
| โหมดตู้ | โลหะ +ABS |
| ความสามารถในการกรองแบบแห้ง | 80KG |
| ปั๊มสุญญากาศ | 120L/นาที |
| สี | สีเงิน |
| แสดง | จอแอลซีดี |
|---|---|
| โหมดคณะรัฐมนตรี | โลหะ + เอบีเอส |
| ความสามารถในการกรองแห้ง | 80กก |
| ปั๊มสุญญากาศ | 120L/นาที |
| สี | เงิน |
| ปั๊มสุญญากาศ | 120L/นาที |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 18 กก |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, mm) | 784*644*1300มม |
| สีเครื่อง | สีเทา |
| ความเร็วในการกู้คืน | 250 กรัม / นาที |
|---|---|
| ความเร็วในการชาร์จ | 800 กรัม/นาที |
| ความจุกระบอกสูบ | 10kgs |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V / 220V |
| สี | น้ำเงินเขียวแดงเทา |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 700W |
| ขนาดบรรจุ | 700 * 610 * 1300mm |
| การกู้คืนความเร็ว | 250 กรัม / นาที |
| การประยุกต์ใช้สารทำความเย็น | R134a |
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
|---|---|
| แสดง | 5 "สี LCD |
| การฉีดน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| ความจุกระบอกสูบ (กก.) | 15KGS |
| ขนาดบรรจุ | 860 * 710 * 1470mm |
| ฐานข้อมูลและฐานข้อมูลที่แก้ไขได้ | ใช่ |
|---|---|
| สี | แดง / การปรับแต่ง |
| โหมดคณะรัฐมนตรี | โลหะ + ABS |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| การฉีดน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| สี | แดง / น้ำเงิน / การปรับแต่ง |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| เข้ากันได้สำหรับ | รถ |
| แสดง | 5 "สี LCD |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |