| คอมเพรสเซอร์ | 3/8 แรงม้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 10 กิโลกรัม |
| ขนาดเครื่อง | 74*64*124ซม |
| ความจุถัง | 10กก |
| คอมเพรสเซอร์ | 3/8 แรงม้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 10 กิโลกรัม |
| ขนาดเครื่อง | 740*640*1240มม |
| ความจุถัง | 10กก |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0.75KW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 10 กิโลกรัม |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, mm) | 740*640*1240มม |
| สีเครื่อง | สีแดง |
| หมายเลขรุ่น | X530 |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| สี | สีแดงสีฟ้า |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 750W |
| อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม | -10 ℃ -50 ℃ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 800W |
|---|---|
| ความเร็วในการกู้คืน | 400g / นาที |
| ความเร็วในการชาร์จ | 1000g / นาที |
| ปั๊ม | 6CFM |
| ความจุกระบอกสูบ | 15Kgs |
| ฐานข้อมูลและฐานข้อมูลที่แก้ไขได้ | ใช่ |
|---|---|
| เครื่องพิมพ์ในตัว | ใช่ |
| แสดง | 5 "สี LCD |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| การฉีดน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| อำนาจ | 220V ± 10%, 50 / 60Hz |
|---|---|
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ |
| ความเร็วในการชาร์จ | 800 กรัม/นาที |
| แสดง | 5 "สี TFT |
| FWheel เบรค / ฝาครอบล้อ | ใช่ |
| สี | แดง / น้ำเงิน / การปรับแต่ง |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| เข้ากันได้สำหรับ | รถยนต์รถบัสและรถบรรทุก |
| แสดง | Blacklit |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| อำนาจ | 220V ± 10%, 50 / 60Hz |
|---|---|
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ |
| ความเร็วในการชาร์จ | 800 กรัม/นาที |
| แสดง | 5 "สี TFT |
| FWheel เบรค / ฝาครอบล้อ | ใช่ |
| สี | แดง / น้ำเงิน / การปรับแต่ง |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| เข้ากันได้สำหรับ | รถยนต์รถบัสและรถบรรทุก |
| แสดง | Blacklit |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |