| หมายเลขรุ่น | X530 |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| สี | สีแดงสีฟ้า |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 750W |
| อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม | -10 ℃ -50 ℃ |
| แสดง | 5 "สี TFT |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | สารทำความเย็น R134a |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 1200W |
| บัญชีล้าง | ใช่ |
| การฉีดน้ำมัน | ปุ่มกด |
| สี | แดง / น้ำเงิน / การปรับแต่ง |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| เข้ากันได้สำหรับ | รถยนต์รถบัสและรถบรรทุก |
| อัตโนมัติเต็มรูปแบบ | กู้คืนค่าใช้จ่ายสูญญากาศ + |
| เบรกล้อ | ใช่ |
| สี | แดง / น้ำเงิน / การปรับแต่ง |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| เข้ากันได้สำหรับ | รถ |
| เวลาล้าง | 10 ~ 50 นาที |
| ความเร็วในการกู้คืน | 300 กรัม / นาที |
| ปั๊มสุญญากาศ | 120L/นาที |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 18 กก |
| สีเครื่อง | สีเทา |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, mm) | 660*630*1280มม |
| ฐานข้อมูลและฐานข้อมูลที่แก้ไขได้ | ใช่ |
|---|---|
| เครื่องพิมพ์ในตัว | ใช่ |
| แสดง | 5 "สี LCD |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| การฉีดน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| พัดลมและคอนเดนเซอร์ | ใช่ |
|---|---|
| ความจุกระบอกสูบ (กก.) | 10kgs |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 1200W |
| บัญชีล้าง | ใช่ |
| การฉีดน้ำมัน | ปุ่มกด |
| พัดลมและคอนเดนเซอร์ | ใช่ |
|---|---|
| ความจุกระบอกสูบ (กก.) | 10kgs |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 1200W |
| บัญชีล้าง | ใช่ |
| การฉีดน้ำมัน | ปุ่มกด |
| แสดง | 5 "สี TFT |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | สารทำความเย็น R134a |
| เข้ากันได้สำหรับ | รถยนต์ |
| บัญชีล้าง | ใช่ |
| ฟังก์ชั่น | รีไซเคิลและล้าง |
| ประเภทสารทำความเย็น | R134A |
|---|---|
| เข้ากันได้สำหรับ | รถยนต์ |
| ล้างแอร์ | ใช่ |
| ฟังก์ชั่น | รีไซเคิลและล้าง |
| สี | แดงหรือเทา |