| สี | แดง / น้ำเงิน / การปรับแต่ง |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องกู้คืนสารทำความเย็น |
| ปั๊ม | 1.8 CFM |
| สารทำความเย็น | R134a |
| ความเร็วในการกู้คืน | 300g/นาที |
| ชื่อ | เครื่องกู้คืนสารทำความเย็นในรถยนต์ |
|---|---|
| ความเร็วในการกู้คืน | 250g/นาที |
| ความเร็วในการชาร์จ | 800g/นาที |
| สี | สีแดง |
| น้ำหนักสุทธิ | 80KG |
| โหมดคณะรัฐมนตรี | โลหะ + ABS |
|---|---|
| เข้ากันได้สำหรับ | รถ |
| มาตรวัดขนาดใหญ่ | ใช่ |
| แสดง | 4.3 "สี TFT |
| เบรกล้อ | ใช่ |
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
|---|---|
| เข้ากันได้สำหรับ | รถยนต์ |
| โหมดคณะรัฐมนตรี | โลหะ + ABS |
| แสดง | 4.3 "สี TFT |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| สี | สีแดงสีฟ้า |
|---|---|
| เข้ากันได้สำหรับ | รถยนต์รถบัสและรถบรรทุก |
| ความเร็วในการกู้คืน | 600 กรัม / นาที |
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| ความเร็วในการชาร์จ | 1200G / นาที |
| โหมดคณะรัฐมนตรี | โลหะ + ABS |
|---|---|
| เข้ากันได้สำหรับ | รถ |
| การทำงาน | อัตโนมัติ |
| แสดง | 4.3 "สี TFT |
| Demension | 69 * 76 * 138cm |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | สารทำความเย็น R134a |
| เข้ากันได้สำหรับ | รถ |
| แสดง | 5 "สี LCD |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| โหมดคณะรัฐมนตรี | โลหะ + ABS |
|---|---|
| เข้ากันได้สำหรับ | รถ |
| การทำงาน | อัตโนมัติ |
| ฟังก์ชัน | รีไซเคิล |
| ความสามารถในการดูด | 5.4m³ / ชั่วโมง |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| เข้ากันได้สำหรับ | รถยนต์ |
| แสดง | สี LCD 5" |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| ชนิด | เครื่องกู้คืนความเย็น |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | X520 |
| ความเร็วการฟื้นตัว | 250 กรัม / นาที |
| ความเร็วในการชาร์จ | 800 กรัม/นาที |
| อำนาจ | 700W |