| สี | แดง / น้ำเงิน / การปรับแต่ง |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| เข้ากันได้สำหรับ | รถยนต์รถบัสและรถบรรทุก |
| แสดง | Blacklit |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| สี | แดง / น้ำเงิน / การปรับแต่ง |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| เข้ากันได้สำหรับ | รถ |
| แสดง | 5 "สี LCD |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 1200W |
|---|---|
| ความสามารถในการชาร์จ | 800g / นาที |
| แสดง | 5 "สี TFT |
| ความสามารถในการดูดฝุ่น | 5.4 ลบ.ม. / ชม |
| อัตโนมัติเต็มรูปแบบ | ใช่ |
| สี | แดง / น้ำเงิน / การปรับแต่ง |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| เข้ากันได้สำหรับ | รถยนต์รถบัสและรถบรรทุก |
| แสดง | Blacklit |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
|---|---|
| แสดง | 5 "สี LCD |
| การฉีดน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| ความจุกระบอกสูบ (กก.) | 15KGS |
| ขนาดบรรจุ | 860 * 710 * 1470mm |
| สี | สี แดง |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| เข้ากันได้สำหรับ | รถยนต์ / รถมินิบัส |
| โหมดคณะรัฐมนตรี | โลหะ + ABS |
| ฟังก์ชัน | รีไซเคิล |
| ความเร็วการกู้คืน | 300 กรัม / นาที |
|---|---|
| อำนาจ | 220V ± 10%, 50 / 60Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 10kgs |
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| ชื่อ | x570เครื่องกู้คืนac |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| สายยางบริการ | 2M |
| ความจุกระบอกสูบ | 18Kg |
| ประสิทธิภาพของสารทำความเย็น | >95% |
| ชื่อ | x570เครื่องกู้คืนac |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| บีบอัด | 3/8HP |
| ความแม่นยำในการชาร์จ | ±10g |
| แสดง | หน้าจอสัมผัสขนาด 7 นิ้ว |
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
|---|---|
| เข้ากันได้สำหรับ | รถ |
| ฟังก์ชั่น | รีไซเคิลและล้าง |
| ล้างแอร์ | ใช่ |
| สี | สีแดงหรือสีเทา |