| ชนิด | เครื่องกู้คืนความเย็น |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | X520 |
| ความเร็วการฟื้นตัว | 250 กรัม / นาที |
| ความเร็วในการชาร์จ | 800 กรัม/นาที |
| อำนาจ | 700W |
| ชนิด | เครื่องกู้คืนความเย็น |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | X520 |
| ความเร็วในการกู้คืน | 250 กรัม / นาที |
| ความเร็วในการชาร์จ | 800g / นาที |
| อำนาจ | 700w |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 750W |
|---|---|
| ความเร็วในการกู้คืน | 300g/นาที |
| ความเร็วในการชาร์จ | 800g/นาที |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| ความจุกระบอกสูบ | 10kgs |
| เบรกล้อ / ฝาครอบล้อ | ใช่ |
|---|---|
| พัดลมและคอนเดนเซอร์ | ใช่ |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| การฉีดน้ำมัน | ปุ่มกด |
| อัตโนมัติเต็มรูปแบบ (กู้คืน + สูญญากาศ + ค่าใช้จ่าย) | ใช่ |
| สี | สีแดง |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| เข้ากันได้สำหรับ | รถยนต์ / มินิบัส |
| โหมดตู้ | โลหะ +ABS |
| ฟังก์ชั่น | รีไซเคิล |
| สี | แดง / น้ำเงิน / การปรับแต่ง |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | สารทำความเย็น R134a |
| เข้ากันได้สำหรับ | รถยนต์รถบัสและรถบรรทุก |
| โหมดคณะรัฐมนตรี | โลหะ + ABS |
| ฟังก์ชั่น | รีไซเคิล |
| แสดง | สี TFT 5" |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134A |
| เข้ากันได้สำหรับ | รถยนต์ |
| ล้างแอร์ | ใช่ |
| ฟังก์ชั่น | รีไซเคิลและล้าง |
| สี | แดง / น้ำเงิน / การปรับแต่ง |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| เข้ากันได้สำหรับ | รถยนต์รถบัสและรถบรรทุก |
| แสดง | Blacklit |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| ฐานข้อมูลและฐานข้อมูลที่แก้ไขได้ | ใช่ |
|---|---|
| เครื่องพิมพ์ในตัว | ใช่ |
| แสดง | 5 "สี LCD |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| การฉีดน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| แสดง | LCD |
|---|---|
| โหมดตู้ | โลหะ +ABS |
| สี | สีแดง |
| ความเร็วสุญญากาศ | 5.4m3/h |
| พลัง | 220V, 50HZ |