| แสดง | LCD |
|---|---|
| โหมดตู้ | โลหะ +ABS |
| ความสามารถในการกรองแบบแห้ง | 80KG |
| ปั๊มสุญญากาศ | 120L/นาที |
| สี | สีเงิน |
| ปั๊มสุญญากาศ | 120L/นาที |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 18 กก |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, mm) | 784*644*1300มม |
| สีเครื่อง | สีเทา |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0.75KW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 10 กิโลกรัม |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, mm) | 740*640*1240มม |
| สีเครื่อง | สีแดง |
| ความเร็วในการกู้คืน | 250 กรัม / นาที |
|---|---|
| ความเร็วในการชาร์จ | 800 กรัม/นาที |
| ความจุกระบอกสูบ | 10kgs |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V / 220V |
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
|---|---|
| เข้ากันได้สำหรับ | รถ |
| โหมดคณะรัฐมนตรี | โลหะ + ABS |
| แสดง | 4.3 "สี TFT |
| ขนาดบรรจุ (W * D * H) มม | 690 * 760 * 1380 |
| ฐานข้อมูลและฐานข้อมูลที่แก้ไขได้ | ใช่ |
|---|---|
| สี | แดง / การปรับแต่ง |
| โหมดคณะรัฐมนตรี | โลหะ + ABS |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| การฉีดน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| สี | แดง / น้ำเงิน / การปรับแต่ง |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| เข้ากันได้สำหรับ | รถยนต์รถบัสและรถบรรทุก |
| แสดง | Blacklit |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
|---|---|
| เข้ากันได้สำหรับ | รถ |
| โหมดคณะรัฐมนตรี | โลหะ + ABS |
| แสดง | 4.3 "สี TFT |
| ขนาดบรรจุ (W * D * H) มม | 690 * 760 * 1380 |
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
|---|---|
| เข้ากันได้สำหรับ | รถยนต์ |
| โหมดคณะรัฐมนตรี | โลหะ + ABS |
| แสดง | 4.3 "สี TFT |
| ขนาดบรรจุ (W * D * H) มม | 690 * 760 * 1380 |
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
|---|---|
| เข้ากันได้สำหรับ | รถยนต์ |
| โหมดคณะรัฐมนตรี | โลหะ + ABS |
| แสดง | 4.3 "สี TFT |
| ขนาดบรรจุ (W * D * H) มม | 690 * 760 * 1380 |