| คอมเพรสเซอร์ | 3/8 แรงม้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50HZ |
| ความจุกระบอกสูบ | 10 กิโลกรัม |
| ขนาดเครื่อง | 740*640*1240mm |
| ความจุถัง | 10KG |
| คอมเพรสเซอร์ | 3/8 แรงม้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 10 กิโลกรัม |
| ขนาดเครื่อง | 740*640*1240มม |
| ความจุถัง | 10กก |
| คอมเพรสเซอร์ | 3/8 แรงม้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 10 กิโลกรัม |
| ขนาดเครื่อง | 74*64*124ซม |
| ความจุถัง | 10กก |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0.75KW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 10 กิโลกรัม |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, mm) | 74*64*124ซม |
| สีเครื่อง | สีแดงและสีเทา |
| คอมเพรสเซอร์ | 3/8 แรงม้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 10 กิโลกรัม |
| ขนาดเครื่อง | 740*640*1240มม |
| ความจุถัง | 10กก |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V / 220V |
|---|---|
| สี | แดง, เทา, เขียว |
| น้ำหนักสุทธิ | 80 กิโลกรัม |
| น้ำหนักรวม | 86 กก |
| ขนาดบรรจุ | 610 * 710 * 1300 |
| แรงดันใช้งาน | 220V / HZ |
|---|---|
| ความจุกระบอกสูบ | 10kgs |
| ความเร็วในการชาร์จ | 800g/นาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10℃-50 ℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | X530 |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| สี | สีแดงสีฟ้า |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 750W |
| อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม | -10 ℃ -50 ℃ |
| วัตถุให้ความเย็น | R134a |
|---|---|
| การทำงาน | อัตโนมัติ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 750W |
| ความเร็วการฟื้นตัว | 300 กรัม / นาที |
| ความเร็วในการชาร์จ | 800 กรัม/นาที |
| แสดง | จอแอลซีดี |
|---|---|
| โหมดคณะรัฐมนตรี | โลหะ + เอบีเอส |
| ความสามารถในการกรองแห้ง | 80กก |
| ปั๊มสุญญากาศ | 120L/นาที |
| สี | เงิน |