| สารทำความเย็น | 1234ปี |
|---|---|
| ปั๊มสุญญากาศ | 120L/นาที |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 18กก |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, mm) | 784*644*1300มม |
| แสดง | 5 "สี TFT |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | สารทำความเย็น R134a |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 1200W |
| บัญชีล้าง | ใช่ |
| การฉีดน้ำมัน | ปุ่มกด |
| สี | แดง / น้ำเงิน / การปรับแต่ง |
|---|---|
| อำนาจ | 700W |
| ความสามารถในการชาร์จ | 800 กรัม/นาที |
| ก๊าซ | R134a |
| Demension | 70 * 61 * 130cm |
| แสดง | LCD |
|---|---|
| บริการ | 2M |
| อายุการใช้งานของน้ำมันปั๊ม | 10 ชั่วโมง |
| ปั๊มสุญญากาศ | 120L/นาที |
| สีเครื่อง | สีแดงทับทิม |
| ปั๊มสุญญากาศ | 120L/นาที |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 18 กก |
| สีเครื่อง | สีเทา |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, mm) | 660*630*1280มม |
| ฐานข้อมูลและฐานข้อมูลที่แก้ไขได้ | ใช่ |
|---|---|
| เครื่องพิมพ์ในตัว | ใช่ |
| แสดง | 5 "สี LCD |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| การฉีดน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 1200W |
|---|---|
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| แสดง | 5 "สี TFT |
| กู้คืนสูญญากาศชาร์จ | ใช่ |
| อัตโนมัติเต็มรูปแบบ | ใช่ |
| ความเร็วการกู้คืน | 300 กรัม / นาที |
|---|---|
| อำนาจ | 220V ± 10%, 50 / 60Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 10kgs |
| Demension | 69 * 76 * 138cm |
| น้ำหนักสุทธิ (กก.) | 90 กิโลกรัม |
| สี | การปรับแต่ง |
|---|---|
| อัตโนมัติเต็มรูปแบบ | กู้คืนค่าสูญญากาศ |
| การทำงานอัตโนมัติ | ใช่ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 1200W |
| น้ำหนักรวม | 88 กิโลกรัม |
| ความเร็วในการกู้คืน | 250 กรัม / นาที |
|---|---|
| ความเร็วในการชาร์จ | 800 กรัม/นาที |
| ความจุกระบอกสูบ | 10kgs |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V / 220V |