| คอมเพรสเซอร์ | 3/8 แรงม้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 10 กิโลกรัม |
| ขนาดเครื่อง | 740*640*1240มม |
| ความจุถัง | 10กก |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0.75KW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 10 กิโลกรัม |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, mm) | 740*640*1240มม |
| สีเครื่อง | สีแดงและสีเทา |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0.75KW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 10 กิโลกรัม |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, mm) | 740*640*1240มม |
| สีเครื่อง | สีแดงและสีเทา |
| สารทำความเย็น | 134ก |
|---|---|
| ปั๊มสุญญากาศ | 120L/นาที |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 18 กก |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, mm) | 740*710*1240มม |
| สี | การปรับแต่ง |
|---|---|
| อัตโนมัติเต็มรูปแบบ | กู้คืนค่าสูญญากาศ |
| การทำงานอัตโนมัติ | ใช่ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 1200W |
| น้ำหนักรวม | 88 กิโลกรัม |
| สี | สี แดง |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 750W |
| ความสามารถในการฟื้นตัว | 300 กรัม / นาที |
| ความสามารถในการชาร์จ | 800 กรัม/นาที |
| ความสามารถในการดูด | 5.4m³ / ชั่วโมง |
| สี | สี แดง |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 750W |
| ความสามารถในการฟื้นตัว | 300 กรัม / นาที |
| ความสามารถในการชาร์จ | 800 กรัม/นาที |
| ความสามารถในการดูด | 5.4m³ / ชั่วโมง |
| สี | สี แดง |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 750W |
| ความสามารถในการฟื้นตัว | 300 กรัม / นาที |
| ความสามารถในการชาร์จ | 800 กรัม/นาที |
| ความสามารถในการดูด | 5.4m³ / ชั่วโมง |
| แสดง | 5 "สี TFT |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| การฉีดน้ำมัน | ปุ่มกด |
| ความเร็วในการกู้คืน | 300 กรัม / นาที |
| สี | การปรับแต่ง |
|---|---|
| อัตโนมัติเต็มรูปแบบ | กู้คืนค่าสูญญากาศ |
| การทำงานอัตโนมัติ | ใช่ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 1200W |
| น้ำหนักรวม | 88 กิโลกรัม |