| สี | แดง / น้ำเงิน / การปรับแต่ง |
|---|---|
| ความจุกระบอกสูบ | 10 กิโลกรัม |
| ความเร็วในการชาร์จ | 800g / นาที |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 700w |
| วาล์ว | คู่มือ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 700W |
|---|---|
| ความเร็วการฟื้นตัว | 250 กรัม / นาที |
| ความเร็วในการชาร์จ | 800 กรัม/นาที |
| ปั๊ม | 1.8CFM |
| ความจุกระบอกสูบ | 10K กรัม |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 700W |
|---|---|
| ความเร็วการฟื้นตัว | 250 กรัม / นาที |
| ความเร็วในการชาร์จ | 800 กรัม/นาที |
| ปั๊ม | 1.8CFM |
| ความจุกระบอกสูบ | 10K กรัม |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| อัตราการฟื้นตัว | 95 % |
| ทำความสะอาด | เลขที่ |
| แหล่งจ่ายไฟ | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V ± 10 % , 50 / 60 Hz |
| สี | OEM |
|---|---|
| สารทำความเย็น | R1234Yf |
| เข้ากันได้กับยานพาหนะ | รถยนต์เบนซิน/ดีเซล รถยนต์ไฟฟ้า รถยนต์ไฮบริด |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220VAC, 50Hz |
| การใช้พลังงาน | 1200W |
| ชื่อ | เครื่องกู้คืนสารทำความเย็นในรถยนต์ |
|---|---|
| โหมดตู้ | โลหะ +ABS |
| ความเร็วในการกู้คืน | 250g/นาที |
| ความเร็วในการชาร์จ | 800g/นาที |
| สี | สีแดง |
| สี | แดง / น้ำเงิน / การปรับแต่ง |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | สารทำความเย็น R134a |
| เข้ากันได้สำหรับ | รถยนต์รถบัสและรถบรรทุก |
| แสดง | Blacklit |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 800W |
|---|---|
| ความเร็วในการกู้คืน | 400g / นาที |
| ความเร็วในการชาร์จ | 1000g / นาที |
| ปั๊ม | 6CFM |
| ความจุกระบอกสูบ | 15Kgs |
| พัดลมและคอนเดนเซอร์ | ใช่ |
|---|---|
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| ความจุกระบอกสูบ (KG) | 10 กิโลกรัม |
| กู้คืนสูญญากาศชาร์จ | ใช่ |
| อัตโนมัติเต็มรูปแบบ | ใช่ |
| สี | แดง / น้ำเงิน / การปรับแต่ง |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| เข้ากันได้สำหรับ | รถยนต์รถบัสและรถบรรทุก |
| แสดง | Blacklit |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |