| แสดง | LCD |
|---|---|
| โหมดตู้ | โลหะ +ABS |
| สี | สีแดง |
| ปั๊มสุญญากาศ | 2L/วินาที |
| พลัง | 220V, 50HZ |
| แสดง | จอแอลซีดี |
|---|---|
| โหมดคณะรัฐมนตรี | โลหะ + เอบีเอส |
| สี | สีแดง |
| ปั๊มสุญญากาศ | 2 ลิตร/วินาที |
| พลัง | 220V, 50Hz |
| ปั๊มสุญญากาศ | 120L/นาที |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 18 กก |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, mm) | 660*630*1280มม |
| สีเครื่อง | สีเทา |
| ปั๊มสุญญากาศ | 120L/นาที |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 18 กก |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, mm) | 660*630*1280มม |
| สีเครื่อง | สีเทา |
| สารทำความเย็น | 134ก |
|---|---|
| ปั๊มสุญญากาศ | 120L/นาที |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 18 กก |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, mm) | 740*710*1240มม |
| ปั๊มสุญญากาศ | 120L/นาที |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 18 กก |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, mm) | 660*630*1280มม |
| สีเครื่อง | สีเทา |
| สี | แดง / น้ำเงิน / การปรับแต่ง |
|---|---|
| แพคเกจการขนส่ง | ในกล่องกระดาษ |
| ความเร็วในการดูดฝุ่น | 4 ลิตร / วินาที |
| แสดง | Blacklit |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| ผู้สมัคร | เข้ากันได้กับ wehicle แบบไฮบริดและไฟฟ้า |
|---|---|
| เว้ | สีเทา |
| การกู้คืน | มากกว่า 65% |
| จอแสดงผล | จอ7ทัช |
| ความจุ | 18 กิโลกรัม |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 750W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220v |
| ความจุกระบอกสูบ | 10กก |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, mm) | 740*640*1240มม |
| สี | กำหนดเอง |
| สารทำความเย็น | R134a |
|---|---|
| ความเร็วสุญญากาศ | 5.4m3/h |
| ประสิทธิภาพการกู้คืน | 95% |
| ความจุกระบอกสูบ | 18 กก. |
| อายุการใช้งานของน้ำมันปั๊ม | 10 ชม |