| การทำงาน | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ความจุกระบอกสูบ | 10kgs |
| ความเร็วในการชาร์จ | 800 กรัม/นาที |
| ความเร็วในการกู้คืน | 300 กรัม / นาที |
| ปั๊ม | 1.8 CFM |
| การทำงาน | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ความจุกระบอกสูบ | 10kgs |
| ความเร็วในการชาร์จ | 800 กรัม/นาที |
| ความเร็วในการกู้คืน | 300 กรัม / นาที |
| ปั๊ม | 1.8 CFM |
| การทำงาน | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ความจุกระบอกสูบ | 10kgs |
| ความเร็วในการชาร์จ | 800 กรัม/นาที |
| ความเร็วในการกู้คืน | 300 กรัม / นาที |
| ปั๊ม | 1.8 CFM |
| การทำงาน | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ความจุกระบอกสูบ | 10kgs |
| ความเร็วในการชาร์จ | 800 กรัม/นาที |
| ความเร็วในการกู้คืน | 300 กรัม / นาที |
| ปั๊ม | 1.8 CFM |
| ประเภท | คูลเลอร์ |
|---|---|
| สี | ฟ้า, เทา, แดง |
| ใบสมัคร | เครื่องปรับอากาศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 110-240V |
| อำนาจ | 700w |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0.75KW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50HZ |
| ความจุกระบอกสูบ | 10 กิโลกรัม |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, มม.) | 740*640*1240mm |
| สีเครื่อง | สีแดงทับทิม |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 750W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| ความจุกระบอกสูบ | 10กก |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, mm) | 740*640*1240มม |
| สี | กำหนดเอง |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0.75KW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 10 กิโลกรัม |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, mm) | 740*640*1240มม |
| สีเครื่อง | สีแดง |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 750W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| ความจุกระบอกสูบ | 10kgs |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, มม.) | 740*640*1240mm |
| สี | กำหนดเอง |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0.75kw |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| ความจุกระบอกสูบ | 10kgs |
| น้ำหนัก | 90000g |
| ความสามารถในการกู้คืน | 300g/นาที |