| สี | แดง / น้ำเงิน / การปรับแต่ง |
|---|---|
| ฟังก์ชัน | ล้างออกเท่านั้น |
| แสดง | 5 "สี LCD |
| ความจุกระบอกสูบ | 10kgs |
| เวลาล้าง | 10 ~ 50 นาที |
| แสดง | 5 "สี TFT |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | สารทำความเย็น R134a |
| ความจุกระบอกสูบ | 10 กิโลกรัม |
| บัญชีล้าง | ใช่ |
| GW | 101KGS |
| หมายเลขรุ่น | X520 |
|---|---|
| อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม | -10 ℃ -50 ℃ |
| ปั๊ม | 1.8 CFM |
| ความเร็วในการกู้คืน | 250 กรัม / นาที |
| การประยุกต์ใช้สารทำความเย็น | R134a |
| สี | แดง / น้ำเงิน / การปรับแต่ง |
|---|---|
| เบรกล้อ | ใช่ |
| แสดง | 5 "สี LCD |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| ฝาครอบล้อ | ใช่ |
| ชื่อ | เครื่องกู้คืนสารทำความเย็นในรถยนต์ |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| บีบอัด | 3/8 แรงม้า |
| ความแม่นยำในการชาร์จ | ±10g |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 7 นิ้ว |
| สี | แดง / น้ำเงิน / การปรับแต่ง |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | สารทำความเย็น R134a |
| เข้ากันได้สำหรับ | รถ |
| โหมดคณะรัฐมนตรี | โลหะ + PE |
| ฟังก์ชั่น | เติม, กู้คืน, รีไซเคิล, ล้าง |
| สี | แดง / น้ำเงิน / การปรับแต่ง |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | สารทำความเย็น R134a |
| เข้ากันได้สำหรับ | รถ |
| โหมดคณะรัฐมนตรี | โลหะ + PE |
| ฟังก์ชั่น | เติม, กู้คืน, รีไซเคิล, ล้าง |
| สี | สีแดงและกำหนดเอง |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| เข้ากันได้สำหรับ | รถ |
| ลบ | ตะกอนน้ำมันและเงินฝากคาร์บอน |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 1300W |
| สี | แดง / น้ำเงิน / การปรับแต่ง |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| เข้ากันได้สำหรับ | รถยนต์ |
| โหมดตู้ | โลหะ +ABS |
| ฟังก์ชั่น | รีไซเคิล + ล้าง |
| สี | แดง / น้ำเงิน / การปรับแต่ง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V / 380V |
| เข้ากันได้สำหรับ | รถ |
| ส่วนประกอบหลัก | เครื่องยนต์มอเตอร์ปั๊ม |
| ฟังก์ชั่น | รีไซเคิล + ล้าง |