| แสดง | จอแอลซีดี |
|---|---|
| โหมดคณะรัฐมนตรี | โลหะ + เอบีเอส |
| สี | สีแดง |
| ปั๊มสุญญากาศ | 2 ลิตร/วินาที |
| พลัง | 220V, 50Hz |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 750W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| ความจุกระบอกสูบ | 10กก |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, mm) | 740*640*1240มม |
| สี | กำหนดเอง |
| ปั๊มสุญญากาศ | 120L/นาที |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 18 กก |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, mm) | 660*630*1280มม |
| สีเครื่อง | สีเทา |
| ผู้สมัคร | เข้ากันได้กับ wehicle แบบไฮบริดและไฟฟ้า |
|---|---|
| เว้ | สีเทา |
| การกู้คืน | มากกว่า 65% |
| จอแสดงผล | จอ7ทัช |
| ความจุ | 18 กิโลกรัม |
| สารทำความเย็น | 1234ปี |
|---|---|
| ปั๊มสุญญากาศ | 120L/นาที |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 18 กก |
| ขนาดเครื่อง (D*W*H, mm) | 784*644*1300มม |
| สารทำความเย็น | R744(CO2) |
|---|---|
| ปั๊มสุญญากาศ | 120L/นาที |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 18กก |
| สีเครื่อง | สีเทาเข้ม |
| สารทำความเย็น | R744(CO2) |
|---|---|
| ปั๊มสุญญากาศ | 120L/นาที |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุกระบอกสูบ | 18กก |
| สีเครื่อง | สีเทาเข้ม |
| สี | OEM |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R1234Yf |
| เข้ากันได้สำหรับ | ยานพาหนะ |
| ความสามารถในการกรอง | 100กก. |
| เครื่องดูดฝุ่น | 375W |
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
|---|---|
| โหมดคณะรัฐมนตรี | โลหะ + ABS |
| ฟังก์ชัน | รีไซเคิล |
| แสดง | 4.3 "สี TFT |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| แสดง | 5 "สี TFT |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| ความจุกระบอกสูบ | 10 กิโลกรัม |
| บัญชีล้าง | ใช่ |
| G.W. | 101KGS |