| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
|---|---|
| คอมเพรสเซอร์ | 3/8 แรงม้า |
| พลัง | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V ± 10 % , 50 / 60 Hz |
| ความเร็วในการชาร์จ | 1000ก./นาที |
| ท่อบริการ | 200ซม |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| อัตราการฟื้นตัว | 95 % |
| ทำความสะอาด | เลขที่ |
| แหล่งจ่ายไฟ | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V ± 10 % , 50 / 60 Hz |
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
|---|---|
| คอมเพรสเซอร์ | 3/8 แรงม้า |
| พลัง | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V ± 10 % , 50 / 60 Hz |
| ความเร็วในการชาร์จ | 1000ก./นาที |
| ท่อบริการ | 200ซม |
| แสดง | สี TFT 5" |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134A |
| เข้ากันได้สำหรับ | รถยนต์ |
| ล้างแอร์ | ใช่ |
| ฟังก์ชั่น | รีไซเคิลและล้าง |
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
|---|---|
| คอมเพรสเซอร์ | 3/8HP |
| อัตราการฟื้นตัว | 95% |
| สายยางบริการ | 2M |
| พลัง | AC 220V ± 10 % , 50 / 60 Hz |
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
|---|---|
| คอมเพรสเซอร์ | 3/8 แรงม้า |
| พลัง | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V ± 10 % , 50 / 60 Hz |
| ความเร็วในการชาร์จ | 1000ก./นาที |
| ท่อบริการ | 200ซม |
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a & 1234yf |
|---|---|
| คอมเพรสเซอร์ | 3/8 แรงม้า |
| พลัง | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V ± 10 % , 50 / 60 Hz |
| ความเร็วในการชาร์จ | 1000ก./นาที |
| ท่อบริการ | 200ซม |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
| อัตราการฟื้นตัว | 95 % |
| ชักโครก | เลขที่ |
| แหล่งจ่ายไฟ | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V ± 10 % , 50 / 60 Hz |
| เวลาล้าง | 5 "สี TFT |
|---|---|
| ปั๊ม | 1.8CFM |
| ท่อระบายน้ำมัน | อัตโนมัติ |
| การฉีดน้ำมัน | ปุ่มกด |
| ฟังก์ชัน | รีไซเคิลและล้าง |
| ประเภทสารทำความเย็น | R134a |
|---|---|
| คอมเพรสเซอร์ | 3/8HP |
| พลัง | AC 220V ± 10 % , 50 / 60 Hz |
| ปั๊มสุญญากาศ | 7200L/ชม |
| สายยางบริการ | 200ซม. |